
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Tủ lạnh LG Inverter 217 lít LTB21BLMI
5,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | LTB21BLMI |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích tổng: | 235 lít |
| Dung tích sử dụng: | 217 Lít |
| Dung tích ngăn đá: | 56 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 80W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 161 lít |
| Công nghệ làm lạnh: | Linear cooling |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | LINEARCooling™ |
| Khử mùi: | Khử mùi than hoạt tính |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Số sao năng lượng: | 5 sao |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 335 kWh/năm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 43 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 555 x 637 x 1445 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC