
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Hitachi Inverter 464 lít HR4N7520DSWDXVN
18,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HR4N7520DSWDXVN |
| Màu sắc: | Đen inox |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Multi doors |
| Số cửa tủ lạnh: | 4 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 464 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 175 Lít |
| Công suất tủ lạnh: | 432 kW/năm |
| Dung tích ngăn lạnh: | 289 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Làm lạnh vòng cung |
| Chất liệu bên ngoài: | Thép |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Có |
| Chuông báo cửa: | Có |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 87 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 735 x 795 x 1800 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC