
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Funiki 159 lít HR T6159TDG
3,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HR T6159TDG |
| Màu sắc: | Ghi sẫm |
| Nhà sản xuất: | Funiki |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 159 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 46 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 100 W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 113 lít |
| Đóng tuyết: | Không bám tuyết |
| Chất liệu khay: | Nhựa PS |
| Công nghệ làm lạnh: | Gián tiếp |
| Kháng khuẩn: | Siliver nano |
| Chất liệu bên ngoài: | Thân tủ bằng tấm thép PCM sần màu đen, lòng trong tủ là nhựa HIPS |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Chuông báo cửa: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 414 W |
| Tiện ích khác: | Có bảng điều khiển |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 37.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 549 x 616 x 1195 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC