
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

LG Inverter 266 lít LTB26BLM
6,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | LTB26BLM |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng toàn máy, 120 tháng cho riêng máy nén |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích tổng: | 287 lít |
| Dung tích sử dụng: | 266 lít |
| Số người sử dụng (tham khảo): | Khoảng 2 người |
| Dung tích ngăn đá: | 58 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 80W (công suất danh định) |
| Dung tích ngăn lạnh: | 206 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính |
| Công nghệ làm lạnh: | LINEARCooling™, Multi Air Flow |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Ngăn 0°C Fresh 0 zone |
| Kháng khuẩn: | Bộ lọc than hoạt tính Deodorizer |
| Khử mùi: | Bộ lọc khử mùi than hoạt tính |
| Chất liệu bên ngoài: | Vật liệu PCM |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Số sao năng lượng: | 5 sao |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 355 kWh/năm |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 48 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 555 x 637 x 1680 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC