
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Tủ lạnh Aqua Inverter 646 lít AQR-S682XA(GB)
16,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AQR-S682XA(GB) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Side by side |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích tổng: | 682 lít |
| Dung tích sử dụng: | 646 lít |
| Số người sử dụng (tham khảo): | Khoảng 5 người |
| Dung tích ngăn đá: | 238 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 150W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 408 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Làm lạnh đa chiều, làm lạnh gián tiếp |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Ngăn rau củ giữ ẩm Humidity Zone |
| Kháng khuẩn: | Công nghệ H-DEO Fresh |
| Khử mùi: | Khử mùi kháng khuẩn DEO Fresh |
| Chất liệu bên ngoài: | Gương kính đen |
| Công nghệ Inverter: | Twin Inverter |
| Số sao năng lượng: | 4 sao |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Có |
| Điện năng tiêu thụ: | 550 kWh/năm |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Ngăn Health Zone lưu trữ mỹ phẩm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 98 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 905 mm - Rộng 726 mm - Cao 1775 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC