
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Tủ lạnh LG Inverter 502 lít F50BG
16,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | F50BG |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Multi doors, Ngăn đá dưới |
| Số cửa tủ lạnh: | 4 cửa |
| Dung tích tổng: | 550 lít |
| Dung tích sử dụng: | 502 lít |
| Số người sử dụng (tham khảo): | Khoảng 5 người |
| Dung tích ngăn đá: | 169 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 185 W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 326 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Hệ thống làm lạnh đa chiều Multi-Air Flow |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Ngăn Fresh Converter Knob điều chỉnh linh hoạt |
| Kháng khuẩn: | Bộ lọc than hoạt tính Deodorizer |
| Khử mùi: | Bộ lọc khử mùi than hoạt tính |
| Chất liệu bên ngoài: | Cửa kính |
| Công nghệ Inverter: | LG Smart Inverter Compressor |
| Số sao năng lượng: | 3 sao |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Có |
| Điện năng tiêu thụ: | 557 kWh |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Chế độ cấp đông nhanh Express Freeze |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 94 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 698 mm - Rộng 830 mm - Cao 1855 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC