
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Aqua Inverter AQR-M600XA(GB)
17,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AQR-M600XA(GB) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Multi doors |
| Số cửa tủ lạnh: | 4 cửa |
| Công suất tủ lạnh: | 140 W |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Khay kính chịu lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Làm lạnh 360 độ |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Công nghệ HCS, Magic Zone |
| Kháng khuẩn: | Khử mùi diệt khuẩn Dynamic ABT (UV LED + Nano Ag+) |
| Chất liệu bên ngoài: | Mặt kính |
| Công nghệ Inverter: | Twin Inverter tiết kiệm điện |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 455.5 kWh/năm |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Bảng điều khiển cảm ứng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 103 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 833 x 686 x 1920 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC