
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy ép trái cây Sunhouse SHD5520
690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT

| Model: | SHD5520 |
| Màu sắc: | Trắng Vàng |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép trái cây |
| Công suất: | 260W |
| Dung tích bình chứa: | 1 Lít |
| Dung tích chứa bã: | Hãng không công bố |
| Chất liệu trục ép/thanh nhấn: | Nhựa |
| Chất liệu lưới lọc: | Thép không gỉ |
| Khóa an toàn: | Có |
| Chức năng khác: | Chân đế chống trượt, 2 tốc độ và chức năng nhồi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 258 x 190 x 276 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC