
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy ép trái cây Midea MJ-JE35
499,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MJ-JE35 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Midea |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép trái cây |
| Công suất: | 350W |
| Dung tích bình chứa: | 1.5 Lít |
| Chất liệu trục ép/thanh nhấn: | Nhựa |
| Chất liệu lưới lọc: | Thép không gỉ 304 |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt an toàn: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.76 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 268 x 248 x 335 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC