
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy ép chậm Midea MJC121S0BPWE
690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MJC121S0BPWE |
| Màu sắc: | Trắng kem |
| Nhà sản xuất: | Midea |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép chậm |
| Công suất: | 120W |
| Dung tích bình chứa: | Bình chứa nước ép: 0.18 Lít |
| Dung tích chứa bã: | Hộc chứa bã ép: 500 ml (0.5L) |
| Chất liệu trục ép/thanh nhấn: | Nhựa |
| Chất liệu lưới lọc: | Nhựa PP |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 179.1 mm - Rộng 140.4 mm - Cao 404.2 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC