
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy ép chậm Comet CM9616
1,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CM9616 |
| Màu sắc: | Cam |
| Nhà sản xuất: | Comet |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép chậm |
| Công suất: | 200W |
| Dung tích bình chứa: | 0.8 Lít |
| Dung tích chứa bã: | 0.7 Lít |
| Chất liệu trục ép/thanh nhấn: | Nhựa PMMA |
| Chất liệu lưới lọc: | Inox 304 |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt an toàn: | Có |
| Chức năng khác: | Ống tiếp nguyên liệu lớn, Chân đế chống trượt, Có chổi vệ sinh máy, Khóa vòi chống rò rỉ, Có lưới lọc |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 191 x 158 x 402 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC