
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy ép chậm Joyoung JSJ-550
1,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | JSJ-550 |
| Màu sắc: | Trắng kem |
| Nhà sản xuất: | Joyoung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép chậm |
| Công suất: | 120W |
| Dung tích bình chứa: | 0.8 Lít |
| Dung tích chứa bã: | 0.9 lít |
| Chất liệu trục ép/thanh nhấn: | Thép không gỉ |
| Chất liệu lưới lọc: | Kết cấu không lưới lọc |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt an toàn: | Tự ngắt khi quá tải |
| Chức năng khác: | Chức năng đảo ngược chống kẹt, Làm kem |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 182 x 154 x 401 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC