
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy ép chậm Kangaroo KG180SJD
1,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KG180SJD |
| Màu sắc: | Đồng |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép chậm |
| Công suất: | 180W |
| Dung tích bình chứa: | 0.63 Lít |
| Dung tích chứa bã: | Đang cập nhật |
| Chất liệu trục ép/thanh nhấn: | Hãng không công bố |
| Chất liệu lưới lọc: | Hãng không công bố |
| Khóa an toàn: | Có |
| Chức năng khác: | Ép củ quả cứng; Ép củ quả thường; Ép củ quả mềm; Ép hỗn hợp; Ép rau; Ép làm mứt; Ép trộn Salad; Sữa hạt; Tự làm sạch; Làm kem |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 150x195x430 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC