
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy ép chậm Hawonkoo SJH-002-CR Cam
1,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SJH-002 |
| Màu sắc: | Cam |
| Nhà sản xuất: | Hawonkoo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép chậm |
| Công suất: | 200W |
| Dung tích bình chứa: | 0.8 Lít |
| Dung tích chứa bã: | 0.6 lít |
| Chất liệu trục ép/thanh nhấn: | Đang cập nhật |
| Chất liệu lưới lọc: | Hệ thống vận hành và khóa an toàn kép |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt an toàn: | Có |
| Chức năng khác: | Chức Năng Khuấy/ Đảo/ Trộn /Chống Kẹt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 179 x 147 x 442 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC