
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy ép trái cây Philips HR1832/00
1,900,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HR1832/00 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép thường |
| Công suất: | 500W |
| Dung tích bình chứa: | 0.5 Lít |
| Dung tích chứa bã: | 1 Lít |
| Chất liệu lưới lọc: | Thép không gỉ |
| Khóa an toàn: | Máy chỉ hoạt động khi lắp đúng cách, chân đế chống trơn trượt |
| Chức năng khác: | Lưới lọc QuickClean làm sạch nhanh, Rửa được với máy rửa chén, 1 tốc độ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.73 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 233 x 233 x 420 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC