
Máy ép chậm Magic Eco AC-133
1,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC-133 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép chậm |
| Công suất: | 200W |
| Dung tích bình chứa: | Cốc chứa nước : 0.8 Lít |
| Dung tích chứa bã: | Cốc chứa bã: 0.6 Lít |
| Chất liệu trục ép/thanh nhấn: | Trục Xoắn, Nhựa tritan đúc nguyên khối cao cấp |
| Chất liệu lưới lọc: | Lưới lọc 2 tầng được làm bằng chất liệu thép không gỉ |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt an toàn: | Chỉ hoạt động khi cối xay được lắp đúng |
| Chức năng khác: | Ống ép rộng đến 80mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 178 x 152 x 450 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG