
Máy ép chậm Sunhouse SHD5505
2,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT

| Model: | DMESHD5505 |
| Màu sắc: | Đỏ - đen |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép chậm |
| Công suất: | 240W |
| Dung tích bình chứa: | Cối ép: 1.2 lít, Cốc đựng nước ép: 0.7 Lít |
| Dung tích chứa bã: | 0.7 Lít |
| Chất liệu trục ép/thanh nhấn: | Hãng không công bố |
| Chất liệu lưới lọc: | Nhựa PCTG + Inox 304 |
| Khóa an toàn: | Cảm biến an toàn |
| Tự ngắt an toàn: | Tự ngắt khi quá tải |
| Chức năng khác: | Ép mọi loại rau củ, trái cây |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 235 x 490 x 190 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG