
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy ép trái cây Panasonic MJ-CB100WRA
2,530,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MJ-CB100WRA |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ép trái cây: | Máy ép thường |
| Công suất: | 320W |
| Dung tích bình chứa: | 1.5 Lít |
| Dung tích chứa bã: | 2 Lít |
| Chất liệu trục ép/thanh nhấn: | Nhựa |
| Chất liệu lưới lọc: | Inox |
| Khóa an toàn: | Khóa an toàn chắc chắn dạng cần gạt |
| Tự ngắt an toàn: | Tự ngắt khi quá tải |
| Chức năng khác: | Các bộ phận của máy ép có thể vệ sinh dễ dàng và tiện lợi với máy rửa bát, Ống nạp lớn: Đường kính tối đa 75 mm, Lưới lọc siêu vi dễ dàng tách bã khỏi nước ép, Điều khiển 2 tốc độ, Vòi chống nhỏ giọt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 386 x 208 x 304 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC